จ้าวเฟ้ย เอาจริงๆแน่นะ จริงอ่ะ จริงดิ

(1/3) > >>

Naris:
• รายชื่อ ผู้โชคดีที่ได้พาคู่รักเข้าร่วมกิจกรรมต้อนรับวันวาเลนไทน์กับทีมงานลินเนจ 2

และแล้วเวลาที่เพื่อนๆรอคอยก็มาถึงนะคะ สำหรับการประกาศผลรายชื่อผู้โชคดีสำหรับกิจกรรมต้อนรับวันวาเลนไทน์ ที่จะได้รับสิทธิ์พาคู่รักไปร่วมชมภาพยนตร์สุดยิ่งใหญ่แห่งปี “ตำนานสมเด็จพระนเรศวร“ (ภาค2 ประกาศอิสรภาพ) และเพื่อเป็นการไม่เสียเวลา เรามาติดตามกันค่ะว่าใครกันบ้างเป็นผู้โชคดีสำหรับกิจกรรมสุดหวานประจำปีนี้

รายชื่อผู้โชคดีทั้ง 40 ท่านมีดังนี้ค่ะ

บัณฑิต ชื่นกุล
วิลาวัลย์ บนทอง 
kitima prasongtham
ชิตาภา บรรเทิง
ปิยสนันท์ รัชชากร
รัชจกร เพ็งเทพ
สิทธิพงษ์ มีกำปัง
ดิษฐ์สกุล แก้วมุนีโชค
รณชัย หุตะเสวี
วีรนุช เพียรพิทักษ์
วิภาภรณ์ ตรีสิริชัยวัฒน์
สมบัติ ถุงเงินศิริ
ประมุข ขันติวงค์
นฤนารถ อาภาศิริผล
ศิริธร พรหมโยธา
คณาวุฒิ ศรีระหงษ์
ฐานิตา วรเวทย์สกุล
อัญชลี วิรยศิริ 
ภักดี ภักดีจิตติ
ขันติ ปัญโญ
รุ่งอรุณ เศวตวงษ์
วิชชุดา หล่อศิริ
นครินทร์ มโนปิยะกุล
วีระยุทธ บัณฑุรัตน์
ภาณุ หิรัณยเพทาย
จิรุฬ อรัณยกานนท์
ณัฐชัย ศิลปพรหม
ประดิษฐ์ สมบัตินาก
อรสา ฐิติชัยศรี
สุระพันธ์ สุโพธิ์ขันธ์
ชลิตา สร้อยทอง
ประดิษฐ์ ศิริภราดร
พิศุทธ์ เหมือนสมัย
ไศลธร เหมะสิขัณฑกะ
เอกชัย นิรัญดอนไชย
นภัสสร หิรัญญสมบัติ
พจนา เต็งเจริญ
ประอร นิ่มพินิจ
ณรงค์ชัย ศรีสวย
ชลทิชา แก้วบุญ

โดยผู้โชคดีทุกท่าน จะต้องมาถึงสถานที่จัดกิจกรรม ( ห้าง Esplanade โรง 3 ) เพื่อทำการลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 16.00 น. เป็นต้นไป โดยระหว่างนั้นจะมีกิจกรรมต่างๆให้คู่รักทุกคู่ได้ร่วมสนุกเพื่อลุ้นรับของที่ระลึกจากทีมงานลินเนจ2 ก่อนที่จะเข้าชมภาพยนตร์ร่วมกันในเวลา 19.00 น. ค่ะ

และสำหรับเพื่อนๆคนใดต้องการทราบรายละเอียดต่างๆของสถานที่ที่จัดกิจกรรมครั้งนี้นั้น สามารถดูได้จาก ที่นี่ ค่ะ หรือสามารถโทรติดต่อสอบถามได้ที่เบอร์ 02-699-1479  ตั้งแต่วันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 9.00 - 18.00 น. นะคะ
--------------------------------------------------------------

จ้าว นายจะไปดูหนังเรื่องนี้กะฉันจริงๆรึ แน่ใจนะ แน่ใจเนอะ แน่ใจโนะ
หวานวิ๊ว สุดหวีดเลยนะเว้ย

Naris:
เอะ ยังงี้ ก็สมควรรับสมัครสาวไปดูด้วยสิเนี่ย จะได้ไม่เสียของ (ภรรยาม่ายอยู่)

knightwarrior:
อืมที่พี่จ้าวยังไม่มีคนรู้ใจเพราะพี่จ้าวแอบมีใจให้พี่เก่งอยู่นี้เองแต่มีพี่มานะเป็นอุปสรรคอยู่หลายปีและแล้ววันนี้พี่จ้าวก้มีโอกาส  :o

Minus-0ne:
-  - ไม่นึกเลยว่า เบื่องหลัง แคลนเราก็มีสีม่วงกับเค้าด้วย -  -

tonga:
ไปตามจ้ามากระทู้นี้ด่วน

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page