AFTER2K Network : Thai Magic The Gathering Community
January 22, 2020, 09:32:04 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.
Did you miss your activation email?

Login with username, password and session length
News: หลังจากดูผลโหวตแล้ว ทุกคนบอกว่าชอบบอร์ดเก่ามากกว่า ก็ OK ครับ
ตอนนี้ผมปรับแก้ไปเยอะ เหมือนกัน คิดว่าน่าจะลดปัญหาไปได้เยอะแล้วครับ
มีปัญหาอะไรแจ้ง Email ผม [email protected] หรือที่ Facebook http://www.facebook.com/ripmilla หรือ Twitter ที่ @ripmilla จะรวดเร็วกว่านะครับ

Home   Help Search Login Register  

Pages: [1] 2 3 ... 45   Go Down
  Print  
Author Topic: Draft ทุกวัน-มันส์กับConstructทุกคืน ที่ @[email protected] Victory Monument  (Read 226802 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
-{The Dragon Lord}-
PlaneWalker

จิตพิสัย : 10

Fire! to burn them all!!!

« on: August 17, 2012, 07:14:26 PM »

เปลี่ยนชื่อตามคำเรียกร้อง
มาพูดคุยกันได้ ใครอยากแนะนำตัวก็ยังเข้ามาได้เหมือนเดิม เราไม่ได้ปิดกั้นนะจ๊ะ...Tongue

เห็นช่วงนี้เทรนการแนะนำตัวกำลังมาแรง
เพื่อมิให้สิ้นเปลืองเนื้อที่บอร์ด เด๊่ยวจะมาตั้งกระทู้แนะนำตัวกันเยอะแยะ
ใครอยากแนะนำตัวก็มาแนะนำตัวกันในนี้เลยก็แล้ว....

Cheesy

ต่อไปน้ีพบกับงานแข่ง Constructed ทุก เสาร์-อาทิตย์

Constructed On Holiday!!!!!

วันเสาร์ที่ 2 พฤศจิกายน 2556, วันอาทิตย์ที่ 3 พฤศจิกายน 2556
Sat 2 November 2013, Sun 3 November 2013

สถานที่: ร้าน My Magic ชั้นใต้ดิน ห้างเซ็นจูรี่อนุสาวรีย์ชัย
Locate: My Magic-basement floor-Century movie plaza

ค่าสมัคร: 100 บาท  Shocked
Fee: 100 ฿  Shocked

แข่ง Standard Type II, RTR-GTC-DGM-M14-THS
Format: Standard Type II, RTR-GTC-DGM-M14-THS

เวลาลงทะเบียน: 11.00-13.30 น.
Register: 11.00-13.30

เริ่มแข่ง 13.30 น. (เริ่มช้า เดี๋ยวเลิกดึก)
Pairing and start the first Round 13.30

รางวัล
Prize

1st >>> 4 THS Boosters  Shocked

2nd>>> 2 THS Boosters

3rd-4th >>> 1 THS Boosters

5th - up >>> Random Promo

พิเศษสุด หากคนเล่นไม่ถึง 8 คน
ทางร้านจะไม่เก็บค่าสมัคร ย้ำ ไม่เก็บค่าสมัคร ให้เล่น Free....!!!!
โดนขอปรับเปลี่ยนรางวัลเป็นที่ 1 ได้รับ 2 THS Boosters!!! ส่วนที่เหลือได้รับ Random Promo

« Last Edit: October 29, 2013, 01:51:20 PM by -{The Dragon Lord}- » Logged

dragon_a
High Wizard

จิตพิสัย : 2

« Reply #1 on: August 18, 2012, 03:25:02 AM »

ชื่อ เอ นะครับ เล่นอยู่สะพานเหล็ก (แต่ตอนนี้ร้า้นมันไม่เหลือแล้วนี่สิ) ปกติไปสะพานเหล็กทุกวันอาทิตย์ครับ จริงๆเล่น SMN เป็นหลักเบื่อๆก็มา้เล่น MTG บ้าง

ขายการ์ดครับ

รับถ่ายภาพรับปริญญา พรีเวดดิ้ง งานบวช งานศพ ถ่ายภาพส่งโมเดลลิ่ง เลี้ยงรุ่น งานสังสรรค์ ฯลฯ สามารถชมภาพตัวอย่างได้ที่ Facebook: Supanit Lertamnatkitseri

การติดต่อ ผมชื่อ เอ นะครับ
- โทร. 084-736-0646
NDM
PlaneWalker

จิตพิสัย : -1

พี่ม้า เมืองปราจีน

« Reply #2 on: August 18, 2012, 10:43:41 PM »

ชื่อ หนุ่ม ครับ ชอบมีคนมาทักผิดว่า fuckmaster บ่อยๆ ส่วนใหญ่ไม่ค่อยได้เล่นการ์ดครับ ชอบไปดูเขาเล่นมากกว่า เพราะตัวเองเล่นไม่เก่ง ก็พยายามดูน้องๆเขาเล่นกัน เอามาพัฒนาตัวเอง ถ้าว่าง ๆจะอยู่ที่ร้าน mymagic ที่อยู่ตรง โรงหนัง เซนจูรี่ ชั้นใต้ดินครับ ส่วนใหญ่จะเข้า พุทธ - จันทร์ ถ้าใครว่างๆมาทานสเต้กเป็นเพื่อนผมก็ได้นะครับ ไปทานจนเด็กในร้านนึกว่ามาจีบใคร
ผมชอบเล่นแนวคอนโทรล ยิ่งเล่นจนหมดเด็คยิ่งชอบมาก
สีที่ชอบ สีฟ้าครับ
นิยายที่ชอบ มาเฟียบู้ลิ้ม
หนังที่ชอบ สิ่งเล็กๆที่เรียกว่าช่างแอร์
ดาราที่ชอบ ทซึโบมิ
การ์ตูนที่ชอบ one piece
กีฬาที่ชอบ อเมริกัน ฟุตบอล
การ์ดที่ชอบ mtg
เว็บที่ชอบ fakku.net
อาหารที่ชอบ อกไก่ กินกับ น้ำจิ้มข้าวมันไก่

ใครที่ชอบอะไรคล้ายๆกันก็มาแลกเปลี่ยนความรู้หรือคุยสัพเพเหระได้ที่ ร้าน my magic นะครับ

serpent
High Wizard

จิตพิสัย : 44

กูอยากกระทืบม้า

« Reply #3 on: August 18, 2012, 10:48:24 PM »

สวัสดีครับ. ผมชื่อเพชร ครับ เผอิญผมมีพี่ชายเล่นการ์ดด้วยเหมือนกันครับ เขาชอบยืนด้อมๆมองๆเหมือนคนโรคจิตเลยครับ แถมยังชอบเล่นฟิตเนส แถมยังบ้ากินสเต๊กด้วยครับ รวมทั้งยังชอบปล่อยมุขทุกๆ 5นาทีอีกด้วยครับ

ไม่รู้จะมีใครพอจะรู้จักพี่ชายผมบ้างรึเปล่าครับ คือเค้าไม่ชอบทำตัวเป็นจุดสนใจหนะครับ

PlaneWalker

« Reply #4 on: August 19, 2012, 01:06:46 AM »

สวัสดีครับ. ผมชื่อเพชร ครับ เผอิญผมมีพี่ชายเล่นการ์ดด้วยเหมือนกันครับ เขาชอบยืนด้อมๆมองๆเหมือนคนโรคจิตเลยครับ แถมยังชอบเล่นฟิตเนส แถมยังบ้ากินสเต๊กด้วยครับ รวมทั้งยังชอบปล่อยมุขทุกๆ 5นาทีอีกด้วยครับ

ไม่รู้จะมีใครพอจะรู้จักพี่ชายผมบ้างรึเปล่าครับ คือเค้าไม่ชอบทำตัวเป็นจุดสนใจหนะครับ

ผมคุ้นๆว่าพี่ชายของเพชร จะชอบข้าวหมูตุ๋นเป้นพิเศษป่ะ...ครับ....

eiceic
Mage

จิตพิสัย : 0

« Reply #5 on: August 19, 2012, 01:37:07 AM »

คือจริงๆจะบอกว่า แกไม่ได้เล่นมุขทุก5นาทีครับ
แกเล่นทุกจังหวะครับ รับประกันได้ แกเป็นไอดอลผมเลย  Kiss

serpent
High Wizard

« Reply #6 on: August 19, 2012, 06:54:42 AM »

ผมคุ้นๆว่าพี่ชายของเพชร จะชอบข้าวหมูตุ๋นเป้นพิเศษป่ะ...ครับ....

แกชอบตุ๋นเด็กแถมยังชอบเทสเด็กด้วยคับ

NDM
PlaneWalker

« Reply #7 on: August 19, 2012, 07:22:32 AM »

แกชอบตุ๋นเด็กแถมยังชอบเทสเด็กด้วยคับ

เอ่อ นี่มันเณร แอร์ หรือปล่าวครับ

Zaphyr_S
Certified Judge Level 2
Mage
*

จิตพิสัย : 5

~~~~ Meaw Me ~~~~

« Reply #8 on: August 19, 2012, 06:43:53 PM »

สวัสดีค่ะ หนูเพิ่งสอบเข้ามหาลัยได้ ไม่รู้จะคุยกะใครเลย เพิ่งหัดเล่นการ์ดและหัดคบเพื่อนผู้ชาย เนื่องจากรู้สึกว่า มีผู้ชายลํ่าๆ ในวงการเยอะดีค่ะ แถมเก้งกวางน้อยด้วย
ยินดีที่ได้รู้จักค่าาาาาาาาาาาาาา

นามแฝง บากิ (ถึงชื่อจะดูโหดแต่เค้าน่ารักนะตัวเอ๊ง ><@)

I believe in the madness call now.
Zaphyr_S
Mage
*

« Reply #9 on: August 19, 2012, 06:45:09 PM »

อ๊าย!!! เค้าลืมเปลี่ยน login
เสียบุคลิกหมดเลย

I believe in the madness call now.
serpent
High Wizard

« Reply #10 on: August 19, 2012, 07:00:45 PM »

คนนี้ของจริง

chothaha
Wizard / Sage

จิตพิสัย : 6

« Reply #11 on: August 19, 2012, 07:45:35 PM »

ฮ่าๆ

chothaha

« Reply #12 on: August 19, 2012, 07:53:50 PM »

แนะนำตัวบ้างดีกว่า ผม มือใหม่ด้าน EDH ปัจจุบันยังไม่มีเล่น
ว่าจะใช้ General เป็น Kemba, Kha Regent  เพราะส่วนตัวชอบพวก Equipment มาก
ใครมีไรเเนะนำหรือการ์ดที่เกี่ยวกับ deck นี้ PM มาหลังไมค์นะครับ ถ้าตังไม่หมดซะก่อน
ถ้ามีสาระไปขออภัยด้วย ฮ่าๆๆ

ปล. Bonfire of the Damned cardkingdom 44.95 out of stock ไปเรียบร้อยล่ะ
คิดว่ามันจะหยุดเเค่นี้มั้ย

TVE
Mage

« Reply #13 on: August 19, 2012, 10:54:24 PM »

ผมว่าหยุดนะ เด๋วราคา ก็ ตก เพราะ มันจะอยู่ใน ban list
prakit
Mage

จิตพิสัย : 4

« Reply #14 on: August 19, 2012, 11:06:53 PM »

เบื่อแล้วอ่ะ ไปเล่นอย่างอื่นกันเถอะ

PlaneWalker

« Reply #15 on: August 19, 2012, 11:59:09 PM »

เบื่อแล้วอ่ะ ไปเล่นอย่างอื่นกันเถอะ
แ้ล้วเล่นอะไรต่อดีหล่ะ ครับน้องคากิ.....เอ้ย PK....

20thCentury Bear
Apprentice
**

« Reply #16 on: August 20, 2012, 12:11:31 AM »

น้องคากิ ลืมลอคเอาท์อีกแล้วนะครับ..

ปล. ถ้าเบื่อแนะนำให้ชวนลูกเพ่ Edric กับ เพ่หนุ่มช่างแอร์ไปเทสเอวครับ

แฝ่บ แฝ่บ..

ติดตามข่าวสาร MyMagic ได้ที่นี่ค้าบ
[IMG]http://i395.photobucket.
NDM
PlaneWalker

« Reply #17 on: August 20, 2012, 12:38:26 AM »

ประกาศเลิกเล่นการ์ดเดือนนึงครับ
เพราะ จะลดน้ำหนักครับ

chayajom
ตัวเงินตัวทองเสียบไม้ย่างบนเตาถ่านร้อนๆราดซอสลูกพีชโรยคาเวียร์สูตรบาราจังเก้อุร้าวักบ
PlaneWalker

จิตพิสัย : -920

หาเพื่อนซ้อมBjjจุฬาจ้า

« Reply #18 on: August 20, 2012, 12:45:25 AM »

ประกาศเลิก FAB FAB เดือนนึงครับ

!!!
eiceic
Mage

« Reply #19 on: August 20, 2012, 12:48:20 AM »

สวัสดีค่ะ หนูเพิ่งสอบเข้ามหาลัยได้ ไม่รู้จะคุยกะใครเลย เพิ่งหัดเล่นการ์ดและหัดคบเพื่อนผู้ชาย เนื่องจากรู้สึกว่า มีผู้ชายลํ่าๆ ในวงการเยอะดีค่ะ แถมเก้งกวางน้อยด้วย
ยินดีที่ได้รู้จักค่าาาาาาาาาาาาาา

นามแฝง บากิ (ถึงชื่อจะดูโหดแต่เค้าน่ารักนะตัวเอ๊ง ><@)

ชอบมากครับ  Shocked

prakit
Mage

จิตพิสัย : 4

« Reply #20 on: August 20, 2012, 01:01:57 AM »

เชียร์ Chinese Taipei กันเถอะ รอบ final แล้ว

Tzu-Ching Kuo หมอนี่นิสัยดี เคยขอลอกการบ้านเวลาไปpro tour
ไทยแลนด์ไม่ได้ เอาไทเปนี่แหละว่ะ สู้ๆ

eiceic
Mage

« Reply #21 on: August 20, 2012, 01:39:23 AM »

ขอลิงค์หน่อยจิ พี่ปะกิต

chothaha

« Reply #22 on: August 20, 2012, 02:12:57 AM »

ไทเป ได้ ไป ล่ะ

chothaha

« Reply #23 on: August 20, 2012, 02:19:58 AM »

แ้ล้วเล่นอะไรต่อดีหล่ะ ครับน้องคากิ.....เอ้ย PK....
นั่นสิ เล่นไรดี น้า

PlaneWalker

« Reply #24 on: August 20, 2012, 11:41:54 AM »

ประกาศเลิกเล่นการ์ดเดือนนึงครับ
เลิกเล่นการฺ์ด ไปกินหมูตุ๋น นน ขึ้นแน่นอน ต้องเล่นการืดเดือนนึงสิน้ำหนักลดแน่ เพราะเอาเงินที่จะกินมาซื้อการ์ดหมด 555

NDM
PlaneWalker

« Reply #25 on: August 21, 2012, 03:05:15 PM »

นามแฝงเราคล้ายๆกันนะ เรานามแฝงว่า บาเกย์ น่าจะเข้ากันได้ดี

NDM
PlaneWalker

« Reply #26 on: August 21, 2012, 03:05:53 PM »

เวรละลืม log out

serpent
High Wizard

« Reply #27 on: August 21, 2012, 10:51:34 PM »

ยังๆยังเล่นไม่เลิก

แต่ก็สมเป็นพี่หนุ่มfuckmaster จริงๆ

ปล เปลี้ยนมุขเหอะ เบื่อละ. ผมรู้พี่ทำได้เพราะพี่เป็นไอดอลขอลพี่อิกคึ
« Last Edit: August 21, 2012, 10:54:02 PM by serpent » Logged

Hikari
Mage

จิตพิสัย : 13

« Reply #28 on: August 22, 2012, 02:56:53 PM »

ชื่อ First ครับ
-ทำงานเป็นเจ้าของธุรกิจเกี่ยวกับบริการด้านพิธีการศุลกากรด้านการนำเข้า/ส่งออกครับ
-เรียนปริญญาโทด้านวิศวกรรมไฟฟ้า ที่จุฬาครับ

-เริ่มเล่นเมจิคครั้งแรก เมื่อตอนก่อนเข้าเรียนปริญญาตรีโน่นเลยครับ (10 กว่าปี แล้วมั๊ง ) จำได้ว่าเริ่มเล่นตอน Odyssey นะครับ แล้วเลิกเล่นตอน Onslaught น่ะครับ

-กลับมาเล่นอีกครั้ง ตอน M12 ออกพอดีเลยครับ โดนกลุ่มเพื่อนที่เคยเริ่มต้นด้วยกันนั่นแหละ ชักชวนมาเล่นใหม่ แต่สุดท้าย ในกลุ่มที่มี 7-8 คน ตอนนี้มีคนมาแข่งตามงาน 2 คนเองครับ นอกนั้นเล่น Casual สนุกกันเท่านั้น

-ตอนนั้นงานแข่งที่เข้าร่วมครั้งแรก Zendikar ยังอยู่ใน T2 น่ะครับ แต่จัดแล้วกลัวจะตก T2 เร็ว เลยเริ่มจาก Tempered Steel น่ะครับ แล้วก็ไปซื้อ DCI ครั้งแรกที่ร้าน MTGbyJa ตอนยังอยู่ที่ภิรมย์เลย แข่งวันแรก ได้ที่ 3 เลยครับ (พลังมือใหม่จริงๆ) ในวันนั้นรู้สึกขอบคุณผู้เล่นหลายท่านเลยครับ
เพราะผมทั้งเล่นช้า ผิดถูกมั่วไปหมด แต่พอแนะนำตัวว่าพึ่งเล่น เดือนเดียว พอเล่นผิด ผู้เล่นก็ทัก และแนะนำอย่างดีเลยครับ แม้วันนั้นจะเป็นแข่งแบบ Competitive น่ะครับ (จำได้ว่ารางวัล เป็น 3 Bye งาน GPT นะครับ) แต่พอเข้า Top 4 นี่ บรรยากาศเปลี่ยนครับ ผู้เล่นเริ่มไม่แนะนำ เริ่มเรียกจัดจ์มา Warning (ก็พอเข้าใจน่ะนะ) สุดท้ายเลยได้ที่ 3 กลับบ้าน พร้อม 2 ซอง New Phyrexian (แต่ถึงบ้าน เปิดซอง ดู ปรากฎ ได้ Batterskull กับ Karn เลยสงสัย รางวัลในซอง ผู้เล่นท่านอื่นจริงๆ) และก็รู้สึกประทับใจผู้เล่นวันนั้น ทุกท่านเลยครับ (มารู้อีกที คนที่เล่นรอบรองด้วย คือ คุณแบงก์ที่เล่นประจำอยู่ที่ Bob Card นั่นเอง ตอนนั้น เขาเล่น CawBlade น่ะครับ)

-เนื่องจาก เพื่อน เล่น Casual ที่บ้านกันหมด ผมเลยไม่ได้เล่นประจำที่ไหนน่ะ + กับทำโน่นนี่ เยอะไปหมด ผู้เล่นท่านอื่นคง พบผมประปราย ตามงานแข่งเท่านั้นน่ะครับ
-ตอนนี้เลยอยู่ในสภาพ"ประมาณว่าพอเล่นเป็นมั๊งครับ"

-งานแข่งสุดท้ายที่ไปเข้าร่วมก็ วันอาทิตย์ GameDay M13 ที่ MyMagic น่ะครับ ไดhที่ 4 จากการแพ้หมดในรอบ Top 4 เลยได้ Playmat กลับบ้าน (วันนั้นได้แข่งกับคุณยู ผู้เล่นในงาน World ด้วยครับ)

-สุดท้ายก็ยินดี ที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ
chayajom
ตัวเงินตัวทองเสียบไม้ย่างบนเตาถ่านร้อนๆราดซอสลูกพีชโรยคาเวียร์สูตรบาราจังเก้อุร้าวักบ
PlaneWalker

« Reply #29 on: August 22, 2012, 03:40:09 PM »

เจอคนมีสาระัเข้าให้แล้ว 555+ เงียบกริบ
BoonnooB
Mage

จิตพิสัย : -2

Burn burn burn !!

« Reply #30 on: August 22, 2012, 03:47:03 PM »

งั้นคุณพี่chayajom นายต้องแนะนำตัวบ้างละ จะได้มีสาระบ้าง
C.Ronaldo
High Wizard

จิตพิสัย : 2

« Reply #31 on: August 22, 2012, 03:47:56 PM »

เจอคนมีสาระัเข้าให้แล้ว 555+ เงียบกริบ

ใครเค้าจะไร้สาระเหมือนคุณอ่ะครับ

chayajom
PlaneWalker

« Reply #32 on: August 22, 2012, 03:50:19 PM »

คนในราชนิกูลเค้าห้ามเปิดเผยตัวคับ
PlaneWalker

« Reply #33 on: August 22, 2012, 03:59:43 PM »

คนในราชนิกูลเค้าห้ามเปิดเผยตัวคับ
แนะนำตัวหน่อยสิ เพราะอยู่ในราชนิกูลใครๆเลยอยากรู้จัก

Hikari
Mage

« Reply #34 on: August 22, 2012, 04:46:28 PM »

GameDay วันอาทิตย์ พี่หนุ่มซื้อซองคืนจากเพชรด้วยนี่ครับ พอเปิดตายเกลื่อน แกก็เปิด 8 ซองเหลือใน Box เลยได้ Sublime & Nicol Bolas (เพชรรวย)
PlaneWalker

« Reply #35 on: August 22, 2012, 04:48:15 PM »

GameDay วันอาทิตย์ พี่หนุ่มซื้อซองคืนจากเพชรด้วยนี่ครับ พอเปิดตายเกลื่อน แกก็เปิด 8 ซองเหลือใน Box เลยได้ Sublime & Nicol Bolas (เพชรรวย)
ความจำแม่นจริง....

NDM
PlaneWalker

« Reply #36 on: August 22, 2012, 04:53:05 PM »

เพชรกำแพงยิง ปิ้ว ปิ้ว

Hikari
Mage

« Reply #37 on: August 22, 2012, 04:57:10 PM »

แต่ ไม่มีใครสน Playmat เลยแหะ ก็เข้าใจว่า คำนวณแล้วมันราคาต่ำสุดอ่ะนะ แต่มันก็ได้แน่ๆ (รึป่าว) ดูซองพี่หนุ่มก็ยิ่งคิดอย่างนั้น
PlaneWalker

« Reply #38 on: August 22, 2012, 05:35:41 PM »

แต่ ไม่มีใครสน Playmat เลยแหะ ก็เข้าใจว่า คำนวณแล้วมันราคาต่ำสุดอ่ะนะ แต่มันก็ได้แน่ๆ (รึป่าว) ดูซองพี่หนุ่มก็ยิ่งคิดอย่างนั้น
ก็จำได้ว่าว่านั่งลุ้นอยู๋หนิว่าจะมีคนแย่งเอา play mat ไหม

ปล.
NDM ครับ ไม่เก็ทมุขอ่ะ...

๐Meengy๐
Apprentice
**

จิตพิสัย : -183

ME3NGY

« Reply #39 on: August 22, 2012, 05:42:49 PM »

ชื่อ หนุ่ม ครับ ชอบมีคนมาทักผิดว่า fuckmaster บ่อยๆ ส่วนใหญ่ไม่ค่อยได้เล่นการ์ดครับ ชอบไปดูเขาเล่นมากกว่า เพราะตัวเองเล่นไม่เก่ง ก็พยายามดูน้องๆเขาเล่นกัน เอามาพัฒนาตัวเอง ถ้าว่าง ๆจะอยู่ที่ร้าน mymagic ที่อยู่ตรง โรงหนัง เซนจูรี่ ชั้นใต้ดินครับ ส่วนใหญ่จะเข้า พุทธ - จันทร์ ถ้าใครว่างๆมาทานสเต้กเป็นเพื่อนผมก็ได้นะครับ ไปทานจนเด็กในร้านนึกว่ามาจีบใคร
ผมชอบเล่นแนวคอนโทรล ยิ่งเล่นจนหมดเด็คยิ่งชอบมาก
หนังที่ชอบ สิ่งเล็กๆที่เรียกว่าช่างแอร์
อาหารที่ชอบ อกไก่ กินกับ น้ำจิ้มข้าวมันไก่

ใครที่ชอบอะไรคล้ายๆกันก็มาแลกเปลี่ยนความรู้หรือคุยสัพเพเหระได้ที่ ร้าน my magic นะครับ

พอดีเลยครับ พี่หนุ่ม ผมก้อชอบ Tsubomi เหมือนกัน เรามาแลกเปลี่ยนประสบกาม เอ๊ย การณ์ กันนะครับ
ผมชื่อ มีน ครับ ชอบเล่นอยู่บ้านคนเดียว เพื่อนไม่ค่อยมีครับ

ถ้าชอบผลงาน ฝาก like page ทีนะครับ : https://www.facebook.com/Me3ngy.MTG.alters
commander
แนวร่วมนกป. ป๋าเอื้อ m79!!!
PlaneWalker

จิตพิสัย : -444

ของเล่นสุดฮิต

« Reply #40 on: August 22, 2012, 05:48:48 PM »

ใครเค้าจะไร้สาระเหมือนคุณอ่ะครับ

Like!!

serpent
High Wizard

« Reply #41 on: August 22, 2012, 11:13:42 PM »

คงหมายถึงพี่ธนา

PlaneWalker

« Reply #42 on: August 22, 2012, 11:52:52 PM »

คงหมายถึงพี่ธนา
แย่แล้วคุณเฟิร์สจำเรากะหนุ่มสลับกัน โอ้วไม่นะ......

VetaN
PlaneWalker

จิตพิสัย : -7

« Reply #43 on: August 22, 2012, 11:59:12 PM »

พี่ธนาดีใจออกนอกหน้าเยย จำสลับกะพี่หนุ่ม
PlaneWalker

« Reply #44 on: August 23, 2012, 12:18:29 AM »

พี่ธนาดีใจออกนอกหน้าเยย จำสลับกะพี่หนุ่ม
จะดีหรอว่ะแก๊บ คุณหนุ่มแกเป็นเอกลักษณ์ของเอกจุดๆๆ เลยนะเว่ย...พี่ผู้ชายธรรมดาไม่บังอาจเอื้อมหรอก....

NDM
PlaneWalker

« Reply #45 on: August 23, 2012, 07:33:35 AM »

พอดีเลยครับ พี่หนุ่ม ผมก้อชอบ Tsubomi เหมือนกัน เรามาแลกเปลี่ยนประสบกาม เอ๊ย การณ์ กันนะครับ
ผมชื่อ มีน ครับ ชอบเล่นอยู่บ้านคนเดียว เพื่อนไม่ค่อยมีครับ

เอาหนังมาแบ่งมั่งดิ้แบบไม่มี โมเซอิคจะดีมาก

Hikari
Mage

« Reply #46 on: August 23, 2012, 09:27:42 PM »

จำผิดก็ขออภัยครับ อย่างว่าผมไปเฉี่ยวๆ ไม่บ่อยน่ะครับ หุๆ
PlaneWalker

« Reply #47 on: August 23, 2012, 10:35:11 PM »

จำผิดก็ขออภัยครับ อย่างว่าผมไปเฉี่ยวๆ ไม่บ่อยน่ะครับ หุๆ
ไม่เป้นไรครับ แต่แบบนี้ต้องมาเฉี่ยวบ่อยๆแล้วจะได้จำกันถูก...5555
ที่นี่มีตัวละครให้จดจำเยอะซ่ะด้วยสิครับ

serpent
High Wizard

« Reply #48 on: August 23, 2012, 11:03:52 PM »

ใ่ช่มีเยอะจนน่ากลัวมากโดยเฉพาะวันหยุดสุดสัปดาห์

chayajom
PlaneWalker

« Reply #49 on: August 23, 2012, 11:33:23 PM »

ผมขอสูตรเรียกตัวละครลับหน่อยคับ
NDM
PlaneWalker

« Reply #50 on: August 23, 2012, 11:41:00 PM »

R บน ล่าง L X B ซ้าย A ขวา Y

chothaha

« Reply #51 on: August 24, 2012, 12:07:16 AM »

เสาอาทิดนี้ ที่ mymagic  มีแข่งเทสเด็กมั้ยครับ

Hikari
Mage

« Reply #52 on: August 24, 2012, 12:11:45 AM »

จำเพชรได้ เพราะไปที่ไหน (โดยเฉพาะที่ MyMagic) ก็โดนเพชรตบตายประจำครับ รองลงมาก็พี่ประกิต (ต้องบอกว่าจำพี่ประกิตได้ด้วยสินะ)
PlaneWalker

« Reply #53 on: August 24, 2012, 12:15:19 AM »

เสาอาทิดนี้ ที่ mymagic  มีแข่งเทสเด็กมั้ยครับ
แน่นอนครับ ถึงแม้ว่าเราจะงดแข่งวันเสาร์หลบทางให้ GPT ที่ร้าน BOB แต่ถ้าใครคัน อยากเทสเด็ค เรามีเด็กรอต้อนรับให้เทสกันได้ครับ

serpent
High Wizard

« Reply #54 on: August 24, 2012, 06:42:29 AM »

อย่างงี้พหนุ่มกะพี่อิกคงชอบ. พีี่ธนาก็คงชอบเพราะจะได้มีคนมาปรึกษาเรื่องเดค monored

lorderence
Apprentice
**

« Reply #55 on: August 24, 2012, 08:16:13 AM »

เสาอาทิดนี้ ที่ mymagic  มีแข่งเทสเด็กมั้ยครับ
แน่นอนครับ ถึงแม้ว่าเราจะงดแข่งวันเสาร์หลบทางให้ GPT ที่ร้าน BOB แต่ถ้าใครคัน อยากเทสเด็ค เรามีเด็กรอต้อนรับให้เทสกันได้ครับ

เด๋ววันเสาร์ผมไปนั่งรอรับแขกให้นะงับ พอดีว่างถึงบ่ายสอง
PlaneWalker

« Reply #56 on: August 24, 2012, 09:57:02 AM »

มานี่มีเด็กให้เทสหลากหลาย ....Smiley

Taika Samsam
PlaneWalker

จิตพิสัย : 12

« Reply #57 on: August 24, 2012, 10:49:31 AM »

กระทู้แนะนำตัว กลายเป็น กระทู้พูดคุยสาวกประจำร้าน My Magic ไปซะแล้ว เหอๆ

kemaster
PlaneWalker

จิตพิสัย : 11

« Reply #58 on: August 24, 2012, 10:52:53 AM »

กระทู้แนะนำเด็ก Shocked
PlaneWalker

« Reply #59 on: August 24, 2012, 10:54:45 AM »

เด็กชายเค....เด็กหญิงปิ๋ม...เด็กแบบนี้ป่ะ.Smiley

kemaster
PlaneWalker

จิตพิสัย : 11

« Reply #60 on: August 24, 2012, 11:04:33 AM »

เด็กชายเค....เด็กหญิงปิ๋ม...เด็กแบบนี้ป่ะ.Smiley
ไม่จัดแข่งEDHหน่อยหรอครับ เทรนกำลังแรง
อยากเห็นลูกพี่edricโชว์ฟอร์ม
sodom035
Apprentice
**

จิตพิสัย : -23

« Reply #61 on: August 24, 2012, 11:06:13 AM »

อยากเทศกับพี่ประกิด
PlaneWalker

« Reply #62 on: August 24, 2012, 11:13:09 AM »

ไม่จัดแข่งEDHหน่อยหรอครับ เทรนกำลังแรง
รอ ปู่ปะกิต กะเด็กชายอิกคึ ละกันครับ Smiley สองปู่หลาน กำลังเสี้ยนอยู่....

กระทู้แนะนำตัว กลายเป็น กระทู้พูดคุยสาวกประจำร้าน My Magic ไปซะแล้ว เหอๆ
แหม่นาย ใครๆก็แนะนำตัวได้ อย่าได้เหนียม...Smiley

Taika Samsam
PlaneWalker

จิตพิสัย : 12

« Reply #63 on: August 24, 2012, 11:20:34 AM »

รอ ปู่ปะกิต กะเด็กชายอิกคึ ละกันครับ Smiley สองปู่หลาน กำลังเสี้ยนอยู่....

ถ้าจัดแข่ง EDH ได้จริง จัดวันอาทิตย์ที่ 16/9/55 ไปเลยครับ

วันอาทิตย์ที่ 2 แข่ง EDH ร้าน Kitty >>> วันอาทิตย์ที่ 9 แข่ง EDH ร้านพี่จ้ะ >>> วันอาทิตย์ที่ 16 แข่ง EDH ร้าน My Magic

คอมโบๆ เหอๆ

eiceic
Mage

« Reply #64 on: August 24, 2012, 11:39:36 AM »

พี่เสี่ยมบอกว่า สู้หลายๆคนพร้อมกันไม่ไหวงะ รุมกันกลั่นแกล้งเรา

PlaneWalker

« Reply #65 on: August 24, 2012, 11:42:44 AM »

ใครคือพี่เสี่ยม......ลากมาแนะนำตัวด่วนเลยเด็กชายอิก...Smiley

eiceic
Mage

« Reply #66 on: August 24, 2012, 11:52:10 AM »

ใครคือพี่เสี่ยม......ลากมาแนะนำตัวด่วนเลยเด็กชายอิก...Smiley
edric

Zaphyr_S
Mage
*

« Reply #67 on: August 24, 2012, 12:06:12 PM »

เฮ้ย ทําไมกระทู้มันยาวอย่างงี้เนี่ย

PlaneWalker

« Reply #68 on: August 24, 2012, 12:10:12 PM »

เฮ้ย ทําไมกระทู้มันยาวอย่างงี้เนี่ย
มันเริ่มยาวตั้งแต่น้องบากิปรากดตัวนั่นแหล่ะ....

NDM
PlaneWalker

« Reply #69 on: August 24, 2012, 03:56:07 PM »

เขาว่ากระทู้ถึงพันจะมีตัวลขครลับออกมานะเออ

Pages: [1] 2 3 ... 45   Go Up
  Print  

Jump to: